Hastelloy C4 flans
JN ALLOY útvegar Hastelloy C4 SO flansa, Hastelloy C4 WN flansa, UNS N06022 blindflansa, 2.4610 Hastelloy C4 slétta flansa, ASTM B564 UNS N06455 SW flansa, Hastelloy C4 gleraugnablindflansa, 2 flansar með gleraugu, 2 flansar, Hastelloy C4 flansar, 2 flansar. hringur, UNS N06022 róðrarblindur/blankur, Hastelloy C4 blæðingar-/prófunar-/dreypihringur, Hastelloy C4 afoxunarflans.
Hastelloy C4 álflans er nikkel-króm-mólýbdenblendi með framúrskarandi háan-hitastöðugleika eins og sést af mikilli sveigjanleika og tæringarþol, jafnvel eftir öldrun á bilinu 1200 til 1900ºF (649 til 1038ºC). Hastelloy C4 álflans er hægt að smíða, heita-upplausn og höggpressa. Þó að álfelnið hafi tilhneigingu til að vinna-harðnað er hægt að djúpteikna- hana, spuna, pressa eða gata hana. Unnið form af C4 álfelgur eru afgreidd í hitameðhöndluðu-lausna ástandi nema annað sé tekið fram. Hastelloy C4 álflans sýnir mikla viðnám gegn klóríð-af völdum gryfju- og sprunguárása, tæringarformi sem austenítískt ryðfríu stáli er sérstaklega viðkvæmt fyrir. Til að meta viðnám málmblöndur gegn gryfju- og sprunguárásum er venja að mæla mikilvægan holu- og sprunguhitastig þeirra í sýrðu 6 wt.% járnklóríði, í samræmi við verklagsreglurnar sem skilgreindar eru í ASTM staðli G 48. Þessi gildi tákna lægsta hitastig þar sem hola og sprunguárásarlausn kemur fyrir á þessum 72 klst.
Einn af helstu eiginleikum Hastelloy C4 álflanssins er viðnám þeirra gegn klóríð-framkallaðri streitutæringarsprungu. Sem kínverskur leiðandi birgir Hastelloy píputenninga, framleiðir og framleiðir Jinie Technology (Jiangsu) Co., LTD ýmsar Hastelloy C-4 flansar. Hastelloy C-4 flansinn sem framleiddur er af Jinie Technology (Jiangsu) Co., LTD getur passað vel við ýmsar Hastelloy C-4 rör til að tryggja stöðugleika og þéttleika tengingarinnar. Þannig að ef þú hefur áhuga á Hastelloy C-4 rörunum okkar ættu Hastelloy C-4 flansarnir okkar líka að vera besti kosturinn þinn. Hastelloy C-4 flansar hafa framúrskarandi tæringarþol og háhitaþol, sem henta mjög vel fyrir aðgerðir í erfiðu umhverfi. Samkvæmt mismunandi lögun og virkni eru Hastelloy C-4 flansarnir okkar skipt í snittari flans, suðuflans sem hægt er að festa á, blindflans, fals suðuflans, flansflans og suðuhálsflans.
Forskrift Hastelloy C4 flansa
Efni: ASTM B564 staðalforskrift fyrir nikkelblendi
Staðall: ASME B16.5, ASME B16.47, DIN, EN, BS, JIS
Stærð: 1/2"-48", DN6-DN400
Flokkur: 150#,300#,400#,600#,900#,1500#,2500#
Hastelloy C4 flansastærð og þrýstingseinkunnir
|
Vörur |
Stærð |
|
|
ASTM B564 Hastelloy C4 Slip-Á flansum |
ASTM B564 Hastelloy C4 suðuhálsflansar |
Stærðir 1/8″ – 40″ |
|
ASTM B564 Hastelloy C4 blindflansar |
ASTM B564 Hastelloy C4 hringsamskeyti flansar |
|
|
ASTM B564 Hastelloy C4 snittari flansar |
ASTM B564 Hastelloy C4 Socket Weld Flansar |
|
|
ASTM B564 Hastelloy C4 plötuflansar |
ASTM B564 Hastelloy C4 hringur Joint Type Face (RTJ) Flansar |
|
|
ASTM B564 Hastelloy C4 gleraugnablindflansar |
ASTM B564 Hastelloy C4 High Hub blindflansar |
|
|
ASTM B564 Hastelloy C4 opnaflansar |
ASTM B564 Hastelloy C4 afoxunarflansar |
|
|
ASTM B564 Hastelloy C4 ferningaflansar |
ASTM B564 Hastelloy C4 Groove & Tungue Flanges |
|
|
ASTM B564 Hastelloy C4 Long Neck Weld Flansar |
ASTM B564 Hastelloy C4 spaðar og hringa milliflansar |
|
|
ASTM B564 Hastelloy C4 Weldo / Nipo flansar |
ASTM B564 Hastelloy C4 þensluflansar |
|
UNS N06455 Flansar Efnasamsetning
|
% |
Ni |
Kr |
Mo |
Fe |
Co |
C |
Mn |
Si |
P |
S |
Ti |
|
mín |
jafnvægi |
14.0 |
14.0 |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
hámark |
18.0 |
17.0 |
3.0 |
2.0 |
0.015 |
1.00 |
0.08 |
0.040 |
0.030 |
0.70 |
Hastelloy C4 flans vélrænni eiginleikar
|
Eiginleikar |
Skilyrði |
||
|
T(gráða) |
Meðferð |
||
|
Þéttleiki(×1000 kg/m3) |
7.8 |
25 |
|
|
Poisson's Ratio |
0.27-0.30 |
25 |
|
|
Teygjustuðull(GPa) |
190-210 |
25 |
|
|
Togstyrkur(Mpa) |
515 |
25 |
glóð (blað, cstrip) meira |
|
Afkastastyrkur(Mpa) |
275 |
||
|
Lenging (%) |
40 |
||
|
Fækkun á svæði (%) |
|
||
Hastelloy C4 flans jafngild einkunnir
|
STANDAÐUR |
WNR. |
SÞ |
GB/T |
|
Hastelloy C4 |
2.4610 |
N06455 |
NS335 |
Þyngdartafla ASTM B564 Hastelloy C4 flansar
|
Pípa Venjuleg þvermál. |
OD flans |
Þk. Af flans Min |
Diam. |
Þvermál upphækkaðs andlits |
Length Hub.Y |
Þráðarlengd |
Diam. |
Diam. |
Númer |
Diam. af |
KG |
LB |
|
|
tommu |
dn |
O |
C |
af |
G |
Y |
T |
af Bolt |
af Bolt |
af Boltum |
Boltar |
||
|
1/2" |
15 |
89 |
11.2 |
Miðstöð |
35.1 |
15.7 |
15.7 |
Hringur |
Holur |
4 |
(tommu) |
0.4 |
0.9 |
|
3/4" |
20 |
98.5 |
12.7 |
38.1 |
42.9 |
15.7 |
15.7 |
69.9 |
15.8 |
4 |
1/2" |
0.7 |
1.5 |
|
1" |
25 |
108 |
14.2 |
49.3 |
50.8 |
17.5 |
17.5 |
79.3 |
15.8 |
4 |
1/2" |
0.8 |
1.8 |
|
1-1/4" |
32 |
117.5 |
15.7 |
58.7 |
63.5 |
20.6 |
20.6 |
88.9 |
15.8 |
4 |
1/2" |
1.2 |
2.6 |
|
1-1/2" |
40 |
127 |
17.5 |
65 |
73.2 |
22.4 |
22.4 |
98.6 |
15.8 |
4 |
1/2" |
1.5 |
3.3 |
|
2" |
50 |
152.5 |
19.1 |
77.7 |
91.9 |
25.4 |
25.4 |
120.7 |
19.1 |
4 |
5/8" |
2.3 |
5.1 |
|
2-1/2" |
65 |
178 |
22.4 |
90.4 |
104.6 |
28.4 |
28.4 |
139.7 |
19.1 |
4 |
5/8" |
3.7 |
8.1 |
|
3" |
80 |
190.5 |
23.9 |
108 |
127 |
30.2 |
30.2 |
152.4 |
19.1 |
4 |
5/8" |
4.1 |
9 |
|
3-1/2" |
90 |
216 |
23.9 |
122.2 |
139.7 |
31.8 |
31.8 |
177.8 |
19.1 |
8 |
5/8" |
5.1 |
11.2 |
|
4" |
100 |
228.5 |
23.9 |
134.9 |
157.2 |
33.3 |
33.3 |
190.5 |
19.1 |
8 |
5/8" |
5.9 |
13 |
|
5" |
125 |
254 |
23.9 |
163.6 |
185.7 |
36.6 |
36.6 |
215.9 |
22.4 |
8 |
3/4" |
7 |
15.4 |
|
6" |
150 |
279.5 |
25.4 |
192 |
215.9 |
39.6 |
39.6 |
241.3 |
22.4 |
8 |
3/4" |
8.4 |
18.5 |
|
8" |
200 |
343 |
28.4 |
246.1 |
269.7 |
44.5 |
44.5 |
298.5 |
22.4 |
8 |
3/4" |
13 |
28.6 |
|
10" |
250 |
406.5 |
30.2 |
304.8 |
323.9 |
49.3 |
49.3 |
362 |
25.4 |
12 |
7/8" |
18 |
39.5 |
|
12" |
300 |
482.5 |
31.8 |
365.3 |
381 |
55.6 |
55.6 |
431.8 |
25.4 |
12 |
7/8" |
29 |
64 |
|
14" |
350 |
533.5 |
35.1 |
400.1 |
412.8 |
57.2 |
57.2 |
476.3 |
28.5 |
12 |
1" |
39 |
86 |
|
16" |
400 |
597 |
36.6 |
457.2 |
469.9 |
63.5 |
63.5 |
539.8 |
28.5 |
16 |
1" |
47 |
103 |
|
18" |
450 |
635 |
39.6 |
505 |
533.4 |
68.3 |
68.3 |
577.9 |
31.8 |
16 |
1 1/8" |
57 |
126 |
|
20" |
500 |
698.5 |
42.9 |
558.8 |
584.2 |
73.2 |
73.2 |
635 |
31.8 |
20 |
1 1/8" |
76 |
167 |
|
24" |
600 |
813 |
47.8 |
663.4 |
692.2 |
82.6 |
82.6 |
749.3 |
35.1 |
20 |
1 1/4" |
97 |
214 |
Hastelloy C4 flans umsókn
Efnavinnsla sem felur í sér blautan klór
hypoklórsýra
saltsýra
ediksýra og ediksýruanhýdríð
útblásturshreinsikerfi
súrsunaraðgerðir
raf-galvanísering
